• If this is your first visit, be sure to check out the FAQ by clicking the link above. You may have to register before you can post: click the register link above to proceed. To start viewing messages, select the forum that you want to visit from the selection below.
Xin chào ! Nếu đây là lần đầu tiên bạn đến với diễn đàn, xin vui lòng danh ra một phút bấm vào đây để đăng kí và tham gia thảo luận cùng VnPro.

Announcement

Collapse
No announcement yet.

Giúp đỡ với Cisco Wirless airnet 350!!!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Giúp đỡ với Cisco Wirless airnet 350!!!

Chào các bác, mình là mem mới còn gà có nhìu điều mún tham khảo các bác đây.
    1.Tình hình là cơ quan mình bắt cấu hình wifi trên con Cisco aironet 350 để wifi chỉ đi được mạng internet mà không dính líu gì đến mạng nội bộ cả.
    2.Là sau khi cấu hình thì dùng chức năng repeater của mỗi con để khuếch đại sóng wifi từ con 350 đó và đặt ở mỗi tầng để dùng chung cho cả cơ quan.

Các bác nào có kinh nghiệm với con này rồi thì vào đây cho mình ít ý kiến tham khảo với ạ. Thank các bác.
    Last edited by banhvn; 14-05-2015, 10:38 AM.

Ko có bác nào giúp e với ạ.

Comment

em tạo một vlan mới cho các người dùng mạng không dây. Sau đó đặt các Access Point vào vlan cho mạng wifi.
      Đặng Quang Minh, CCIEx2#11897 (Enterprise Infrastructure, Wireless), DEVNET, CCSI#31417

Email : dangquangminh@vnpro.org
      https://www.facebook.com/groups/vietprofessional/

Comment

Working...
      X