• If this is your first visit, be sure to check out the FAQ by clicking the link above. You may have to register before you can post: click the register link above to proceed. To start viewing messages, select the forum that you want to visit from the selection below.
Xin chào ! Nếu đây là lần đầu tiên bạn đến với diễn đàn, xin vui lòng danh ra một phút bấm vào đây để đăng kí và tham gia thảo luận cùng VnPro.

Announcement

Collapse
No announcement yet.

CCIE written của INE

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• CCIE written của INE

Free Share bộ video training CCIE R&Sw v5 written của INE.

Ai mún đc share thì Reply và Thanks. Mình sẽ đưa link.

Thanks bạn nhiều nhé, cho mình xin link

Comment

Bạn share link mình với nhé. nếu được bạn có bộ slide và lab IOU-web mới của INE nữa càng tốt
      Cảm ơn bạn nhiều

Comment

Chào jaesukdo1986

Hiện tại mình đang cần bộ tài liệu INE CCIE, Ngoài phần bạn post ra có tài liệu nào khác về INE chia sẽ cho mình với email của mình hongbon.network@gmail.com

Bạn cần tài liệu gì về network thì cứ email cho mình, nếu có mình sẽ gửi lại bạn

Chân thành cám ơn nhiều

Comment

Chào bạn,
          bạn cho mình xin đường link với... mail của mình: nhan.polimi@gmail.com

Comment

@jaesukdo1986: Gửi cho mình với, địa chỉ email của mình: dovanpho@gmail.com. Cảm ơn bạn nhiều.

Comment

Xin chào ! Mình có ý định thi CCIE. bạn share cho mình với nhé. email của mình vohoaphong@gmail.com.
              Cảm ơn bạn nhiều nhé !!

Comment

link đâu???

Comment

Working...
                X