• If this is your first visit, be sure to check out the FAQ by clicking the link above. You may have to register before you can post: click the register link above to proceed. To start viewing messages, select the forum that you want to visit from the selection below.
Xin chào ! Nếu đây là lần đầu tiên bạn đến với diễn đàn, xin vui lòng danh ra một phút bấm vào đây để đăng kí và tham gia thảo luận cùng VnPro.

Announcement

Collapse
No announcement yet.

CCNP FIREWALL 642-618 tiếng việt

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Link google drive die rồi, bạn nào có phần Bổ sung lần 3 gửi hộ mình vào mail nhé : vudaucua1988@gmail.com.
    Cảm ơn nhiều.

Comment

Bạn gửi cho mình xin tài liệu trên gDrive vào email: nguyenanhchuyen@gmail.com với nhé, cảm ơn bạn nhiều.

Comment

Originally posted by lucandat View Post
        1. cấu hình DHCP Server, DHCP RELAY AGENT, và định tuyến trên ASA.

nội dung bắt đầu từ trang 13 vì các trang trên cùng để trống dành cho phần giới thiệu và lời mở đầu.
        nội dung đã vượt quá 5.0 MB nên mình không upload lên forum được nữa, mình gửi qua link google:

các bạn góp ý để mình bổ sung nội dung hoàn thiện hơn!
        ***NỘI DUNG CÁC CHƯƠNG ĐƯỢC THẦY PHAN HOÀNG GIA LIÊM DUYỆT TRƯỚC KHI POST LÊN DIỄN ĐÀN NÊN CÁC BẠN YÊN TÂM KIẾN THỨC CHUẨN, KHÔNG BIÊN DỊCH SAI LỆCH Ý CỦA TÁC GIẢ. VÀ CÁC CẤU HÌNH ĐƯỢC THỰC HIỆN TRÊN ASA 5510 VỚI IOS 8.3 TRỞ VỀ TRƯỚC VÀ 8.3 TRỞ VỀ SAU.
        XIN CÁM ƠN!

Sao link trên em không download được. Anh có thể forward tất cả nội dung trên qua mail cho em được không ạ, vì em cũng đang rất cần những tài liệu này. Mail em là trangdangbt92@gmail.com. Em cảm ơn anh rất nhiều ạ.

Comment

Cho em hỏi không biết có anh chị nào có file này không ạ. "Cisco CCNP Security FIREWALL 642-618 Quick Reference". Nếu có cho em xin với hoặc có thể forward qua mail cho em được không ạ.

Mail em là trangdangbt92@gmail.com. Em xin chân thành cảm ơn

Comment

bạn ơi link google ko được. bạn gửi mail cho tớ nhé.
            trungcd88@gmail.com
            thank bạn nhiều

Comment

Link gg drive k tải được bạn ơi, bạn gửi qua mail cho mình với. mail của mình là madeinvn9x@gmail.com.
              Thank bạn trước.

Comment

Bạn gửi tài liệu này cho mình với nhé.Mail của mình toankid@gmail.com
                Thanks bạn !

Comment

link google không tải được. Bạn nào có send cho mình qua mail nguyenvanhiepcntt@gmail.com với....cảm ơn anh lucandat nhiều !

Comment

Link gg drive k tải được chủ pic ơi, gửi qua mail cho mình với. mail của mình là tusilangthang@gmail.com
                    Thanks kiu chủ pic

Comment

Originally posted by daibang88dn View Post
                      [ATTACH=CONFIG]5954[/ATTACH]
                      Mọi người giúp em cấu hình với!!
                      1. Cho phép Lan -> internet và DMZ
                      2. Cho phép Internet-> DMZ
                      3. Cấm Lan -> internet từ 7h00am->11h30am hằng tuần từ thứ 2-6
                      ......và một số dịch vụ khác như cấm ping,cấm mail....

Thanks cả nhà!!!
                      Mình cũng đang tìm hiểu vấn đề này, gửi mình tham khảo với "daibang88dn" , mail mình là : tusilangthang@gmail.com
                      Thanks nhé

Comment

link google không tải được, Bạn nào có cho mình xin với nhé!
                        Email: cuong.lamht@gmail.com
                        Cám ơn mọi người rất nhiều.

Comment

Thanks AD. Tài liệu rất hửu ích. Mình đang là học viên của VNPro CCNP R&S. AD có thể cho xin file trong link google drive qua mail mình với thachnamag1989@gmail.com.

Comment

Working...
                          X