• If this is your first visit, be sure to check out the FAQ by clicking the link above. You may have to register before you can post: click the register link above to proceed. To start viewing messages, select the forum that you want to visit from the selection below.
Xin chào ! Nếu đây là lần đầu tiên bạn đến với diễn đàn, xin vui lòng danh ra một phút bấm vào đây để đăng kí và tham gia thảo luận cùng VnPro.

Announcement

Collapse
No announcement yet.

Cấu hình ASA

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Cấu hình ASA

Click image for larger version

Name:	123.png
Views:	16
Size:	1.9 KB
ID:	409531

Xin cho hỏi , mình đang cấu hình ASA 5512-x bằng ASDM 7, nhưng khi cấu hình nó cứ hiện hỏi user va pass, mình ko biết nên nhập gì, vì mặc định của ASA là pass trắng. Mong được giúp đỡ, chân thành cám ơn.
    Last edited by giusedtkv; 01-04-2016, 04:28 PM.

bạn nhập admin admin, hay root admin thử, nếu ko được thì bạn phải thực hiện cấu hình SSH hay telnet như trên các video trên youtube hướng dẫn

Comment

Hi Bạn
      Nếu config bằng ASDM hỏi " user / pass " Bạn chỉ cần tạo user/pass trong asa là được . ví dụ : trong asa ( config ) # username 123 password 123 privilege 15
      Khi tao user /pass xong lúc này Bạn chỉ cần vào ASDM điền user/pass Mình mới vừa tạo vào là ok .

Thân Chào .

Comment

Originally posted by lktai View Post
        Hi Bạn
        Nếu config bằng ASDM hỏi " user / pass " Bạn chỉ cần tạo user/pass trong asa là được . ví dụ : trong asa ( config ) # username 123 password 123 privilege 15
        Khi tao user /pass xong lúc này Bạn chỉ cần vào ASDM điền user/pass Mình mới vừa tạo vào là ok .

Thân Chào .
        Mình Đã tạo rùi bạn, nhưng khi Update phiên bản mới của IOS và ASA nó vẫn hỏi User va Pass của Cisco, cái này mình nghĩ phải có tài Khoản của Partners mới giải quyết được vấn đề này quá,

Comment

Working...
        X