• If this is your first visit, be sure to check out the FAQ by clicking the link above. You may have to register before you can post: click the register link above to proceed. To start viewing messages, select the forum that you want to visit from the selection below.
Xin chào ! Nếu đây là lần đầu tiên bạn đến với diễn đàn, xin vui lòng danh ra một phút bấm vào đây để đăng kí và tham gia thảo luận cùng VnPro.

Announcement

Collapse
No announcement yet.

Tài liệu VPN tiếng Việt (dạng pdf) deeeee.

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Tài liệu VPN tiếng Việt (dạng pdf) deeeee.

Chào mọi người.
    Tài liệu này tổng hợp những bài viết đã được đăng trong thời gian gần đây về đề tài VPN.
    Cảm ơn mọi người
    ======Phúc đã update lại ===========
    Attached Files
    Last edited by tranmyphuc; 15-05-2008, 02:44 PM.

great job !! Well done !!

Comment

Originally posted by thanhsang_truong View Post
      Chào mọi người.Tài liệu này tổng hợp những bài viết đã được đăng trong thời gian gần đây về đề tài VPN.Cảm ơn mọi người
      Thanks bác nhiều nhá. Mình để ý thấy bác còn rất nhiều bài hay post rải rác khắp nơi . Nếu được mong bác gom chúng lại theo chủ đề giùm anh em. Vi bác cứ hay post từng bài riêng rẻ vậy sẽ lẫn lộn vào các bài post của người khác cho nên thật sự rất khó cho anh em nào muốn sưu tập đầy đủ tất cả các bài viết cho một chủ đề nào đó . Bác đóng tất cả các bài liên quan lại thàng file PDF như thằng VPN này là hay nhất . Thanks much :)

Comment

Thanks các bác :) Thế là đồ án có cơ may roài :)

Comment

thank u nhiu nhiu

Comment

Tài liệu của bạn đầy đủ quá. Cám ơn nhé

Comment

:..Thanks..:

Thank a lot for your document. Happy day.:)

Comment

em đang làm đồ án về xây dựng 1 mạng VPN. bác nào có đồ án cũng viết về cái đó có thể share lên cho em tham khảo được không ạ? cám ơn các bác trước. mail của em macdonal174@yahoo.com
                Last edited by meohoi; 06-01-2008, 05:00 AM.

Comment

Chưa đọc xong! Tài liệu của bro hay ghê. Thank bro

Comment

Cam on nhieu, hic mang cham qua

Comment

thanks,quá tuyệt,một tài liệu tham khảo rất bổ ích

Comment

thank! bac co the share cho em it tai lieu ve vpn duoc khong?
                        email cua em: lamhdbk@gmail.com
                        thank! bac nhju

Comment

Thanks bro! tài liệu rất bổ ích với những người mới sờ cua VPN
                          Nhiệt tình + Không biết >> Phá hoại

Comment

Hiện nay công ty tôi có dự định xây dựng 1 mạng WAN để kết nối các đơn vị phụ thuộc với 3 trung tâm vùng (HNI, ĐNG, HCMC) cũng như kết nối các partner. Tôi cũng tìm hiểu nhiều các mạng WAN của các đơn vi đã sử dụng như Bộ tài chính, ngân hàng, và dịch vụ của các nhà cung cấp như VNPT, EVN, Viettel. Nhưng lãnh đạo Công ty tôi vẫn còn phân vân trong việc quyết định dùng MPLS/VPN hay kênh Leased Line (công nghệ TDM) để kết nối mạng WAN.
                            Có bác nào có tài liệu so sánh chi tiết ưu, nhược điểm của MPLS/VPN và Leased Line cho tôi xin hoạc chỉ đường dẫn cho với. XIn cảm ơn các bác trước.

Comment

tai sao em khong vao` duoc file cua bac nhi. Cac bac chi giup em voi
                              Neu bac nao down dc ve may thi cho em xin voi.
                              0915111979 son
                              Chan thanh cam on bac
                              sonta@simco.vn

Comment

Working...
                              X