• If this is your first visit, be sure to check out the FAQ by clicking the link above. You may have to register before you can post: click the register link above to proceed. To start viewing messages, select the forum that you want to visit from the selection below.
Xin chào ! Nếu đây là lần đầu tiên bạn đến với diễn đàn, xin vui lòng danh ra một phút bấm vào đây để đăng kí và tham gia thảo luận cùng VnPro.

Announcement

Collapse
No announcement yet.

Giúp đỡ về mail server Mdeamon

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Giúp đỡ về mail server Mdeamon

Do tìm trên diễn đàn không thấy box dành riêng cho Mail Server nên đành post vào box này(Mod thông cảm nhé).
    Hiện tại mình đang gặp một vấn đề về Mdeamon mà chưa có hướng giải quyết.Nhờ các cao thủ trên diễn dàn giúp đỡ.
    Vấn đề của mình là: Mình dựng mail server bằng Mdeamon, việc gửi nhận mail diễn ra bình thường nhưng mấy hôm nay xảy ra một vấn đề là:
    có một tài khoản mail hay nhận được những email nhưng không phải gửi cho tài khoản này.Ví dụ cho anh em dễ hiểu:
    Mình có 3 tài khoản mail: user1, user2, user3.Khi user1 gửi mail cho user2(không CC hay BCC cho user3) nhưng user3 vẫn nhận được mail mặc dù user3 không phải là mail admin.

sao không có cao thủ nào hết vậy?hic..hic

Comment

Working...
    X