• If this is your first visit, be sure to check out the FAQ by clicking the link above. You may have to register before you can post: click the register link above to proceed. To start viewing messages, select the forum that you want to visit from the selection below.
Xin chào ! Nếu đây là lần đầu tiên bạn đến với diễn đàn, xin vui lòng danh ra một phút bấm vào đây để đăng kí và tham gia thảo luận cùng VnPro.

Announcement

Collapse
No announcement yet.

xin giúp đỡ cấu hình Aerohive - AP121 !

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• xin giúp đỡ cấu hình Aerohive - AP121 !

em mới được một người bạn cho một con Aerohive - AP121 nhưng em không biết cấu hình nó để trở thành một AP . em đã tìm trên google nhưng không thấy tài liệu nào hướng dẫn cấu hình nó cả.
    kính mong anh chị trên diễn đàn giúp em cấu hình cho Aerohive - AP121 với ?

để cấu hình AP Aerohive, em cần có phần mềm quản lý HiveManager.

Em có thử gắn AP vào mạng LAN chưa? AP xin được địa chỉ IP chưa?
    Đặng Quang Minh, CCIEx2#11897 (Enterprise Infrastructure, Wireless), DEVNET, CCSI#31417

Email : dangquangminh@vnpro.org
    https://www.facebook.com/groups/vietprofessional/

Comment

thank anh dangquangminh đã trả lời. em nhấn nút reset rồi sau đó cắm vào mạng lan nhưng nó không cấp được địa chỉ ip.

còn phần mềm hivemanager em không biết chỗ nào download cả . anh có thể cho em xin phần mềm đó được không ?

em cảm ơn nhiều !

Comment

Bạn có nhu cầu thì mình sẽ gửi file cấu hình cụ thể cho nhé. Chạy Stanlalone và smesh luôn.

Comment

Working...
        X