• If this is your first visit, be sure to check out the FAQ by clicking the link above. You may have to register before you can post: click the register link above to proceed. To start viewing messages, select the forum that you want to visit from the selection below.
Xin chào ! Nếu đây là lần đầu tiên bạn đến với diễn đàn, xin vui lòng danh ra một phút bấm vào đây để đăng kí và tham gia thảo luận cùng VnPro.

Announcement

Collapse
No announcement yet.

Thi CCNA

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Thi CCNA

Cho hỏi đang thi quốc tế CCNA mà bị cúp điện thì có được thi lại không vậy. Vì giờ nghe nói cúp điện tùm lum.

cái này ngoài ý muốn mà,chắc họ luôn có UPS dự trữ chứ,thi quốc tế quan trọng vậy mà

Comment

Dù sao cũng nên hỏi lỡ bị thì tiêu. Cũng như máy bị trục trặc khi đang thi thì không biết phải làm sao.

Comment

Tôi đã thông qua kỳ thi chứng chỉ CCNA và nếu bạn muốn biết thêm về CCNA hoặc bất kỳ kỳ thi chứng chỉ CCNA, do đó bạn có thể thử này liên kết
        Last edited by Guest; 05-10-2010, 12:47 AM.

Comment

em thấy rồi, thanks anh nha......

Comment

mình đinh cuối tháng thi ccna ma chưa có kinh nghiệm j hết ai co kinh nghiêm hay tài liệu j thi share mình với.lần đầu tiên bỏ da số tiền lớn để thi mình cũng hơi lo.minh thấy có người nó ôn testinside 17.14 co nguoi nó ôn testinside 21.24 không biêt là ôn bộ nào nữa,con pas4 sao không thấy ai nhắc tới vậy nhỉ.rất mong nhận được hồi âm sớm từ mọi người.thanks

Comment

Originally posted by tphukhanh000 View Post
              cái này ngoài ý muốn mà,chắc họ luôn có UPS dự trữ chứ,thi quốc tế quan trọng vậy mà
              đúng rồi đó chắc chắn luôn

Comment

Originally posted by hongduyen View Post
                mình đinh cuối tháng thi ccna ma chưa có kinh nghiệm j hết ai co kinh nghiêm hay tài liệu j thi share mình với.lần đầu tiên bỏ da số tiền lớn để thi mình cũng hơi lo.minh thấy có người nó ôn testinside 17.14 co nguoi nó ôn testinside 21.24 không biêt là ôn bộ nào nữa,con pas4 sao không thấy ai nhắc tới vậy nhỉ.rất mong nhận được hồi âm sớm từ mọi người.thanks
                bạn cứ kiếm vài cái đề ccna các năm là đc mà

Comment

Originally posted by nhoangminh View Post
                  Dù sao cũng nên hỏi lỡ bị thì tiêu. Cũng như máy bị trục trặc khi đang thi thì không biết phải làm sao.
                  phải chấp nhận thôi chứ sao :))

Comment

Working...
                  X