• If this is your first visit, be sure to check out the FAQ by clicking the link above. You may have to register before you can post: click the register link above to proceed. To start viewing messages, select the forum that you want to visit from the selection below.
Xin chào ! Nếu đây là lần đầu tiên bạn đến với diễn đàn, xin vui lòng danh ra một phút bấm vào đây để đăng kí và tham gia thảo luận cùng VnPro.

Announcement

Collapse
No announcement yet.

Tại sao em lại bị band nick Initial ạ ?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Tại sao em lại bị band nick Initial ạ ?

Em xin chảo ban quản trị diễn đàn vnpro.org.
    Em có một thắc mắc là sao nick của em là Initial lại bị band vĩnh viễn ạ, em không làm sai bất cứ quy định nào của diễn đàn cũng như là có những câu nói gây khó chịu cho các thành viên nhưng nick của em lại bị band, liệu có một sự nhầm lẫn nào không ạ? em xin cám ơn ban quản trị diễn đàn ạ.

Chào bạn! Nick của bạn có chèn link quảng cáo ở chữ ký hay không?
    Bây giờ mình sẽ Lift ban cho nick của bạn! Nếu có gì thắc mắc bạn gửi mail mình sẽ giải quyết!
    Cám ơn bạn ủng hộ diễn đàn!
    Cuộc sống có bao lâu mà hững hờ

Comment

Originally posted by lamkhuongtruongson View Post
      Chào bạn! Nick của bạn có chèn link quảng cáo ở chữ ký hay không?
      Bây giờ mình sẽ Lift ban cho nick của bạn! Nếu có gì thắc mắc bạn gửi mail mình sẽ giải quyết!
      Cám ơn bạn ủng hộ diễn đàn!
      Em hoàn toàn ko vi phạm gì về quảng cáo hay bất cứ thứ gì liên quan đến diễn đàn cả, thế mà em chẳng hiểu sao mình bị band cả :(

Comment

Originally posted by Initial-config View Post
        Em hoàn toàn ko vi phạm gì về quảng cáo hay bất cứ thứ gì liên quan đến diễn đàn cả, thế mà em chẳng hiểu sao mình bị band cả :(
        Chắc có lẽ do nhầm lẫn, thật sự xin lỗi bạn! Chúc bạn tham gia diễn đàn vui:D
        Cuộc sống có bao lâu mà hững hờ

Comment

Working...
        X