• If this is your first visit, be sure to check out the FAQ by clicking the link above. You may have to register before you can post: click the register link above to proceed. To start viewing messages, select the forum that you want to visit from the selection below.
Xin chào ! Nếu đây là lần đầu tiên bạn đến với diễn đàn, xin vui lòng danh ra một phút bấm vào đây để đăng kí và tham gia thảo luận cùng VnPro.

Announcement

Collapse
No announcement yet.

Việc làm về mạng WLAN?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Việc làm về mạng WLAN?

Xin các anh chị ở đây có thể cho biết liệu tương lai gần thì liệu sẽ có công việc chuyên về mạng , đặc biệt chú trọng đến Wireless ko? Liệu các chứng chỉ như CWNA và CWSP có hữu ích trong môi trường làm việc của VN ko? ( mình vừa có chứng chỉ CWNA ) và ko biết nên học _ thi thêm CWSP ko? liệu có nên lấy thêm CCNA vì mình cũng học khá kỹ... xin được chỉ giáo thêm nhiều....

minh ngi neu ban co dk thi tiep tuc hoc them di!
    trong nay mai vn minh se pho biet wireless thoi!
    yen tam di!
    toi tien bo rat cham
    nhung toi khong bao gio di lui...![(*V*)]

Comment

Ở VN, có nơi nào dạy các chứng chỉ wireless ko nhỉ??
      Cuộc đời như gió như ngàn cơn sóng, khi buồn khi vui.

Comment

Hehe! Bác có điều kiện thì cứ học đi, không lỗi thời đâu. Ít nhất là cho đến khi Bác già, không còn làm việc được nữa.

Comment

Thi chứng chỉ wireless ?

Ở VN, thì có thể thi lấy chứng chỉ CWNA ở đâu nhỉ ? Ai biết trả lời giùm mình với.

Comment

Working...
          X